ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਪਰ ਤੋਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਐਕਸ਼ਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ

ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਪਰ ਤੋਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਐਕਸ਼ਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ
ਅਜੋਕੇ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜੱਦੀ ਪੁਸ਼ਤੀ ਜ਼ਮੀਨਾਂ ਵੇਚ ਕੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਸਿਰ `ਤੇ ਕਈ ਨਵੇਂ ਕਲਾਕਾਰ ਆਪਣੀ ਕਿਸਮਤ ਅਜ਼ਮਾਈ ਕਰਦੇ ਵੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਬਹੁਤ ਥੋੜ੍ਹੇ ਆਪਣੀ ਲਗਾਤਾਰ ਮਿਹਨਤ ਸਦਕਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਮੰਜ਼ਿਲ `ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਬਹੁਤੇ ਆਪਣੀ ਖੂਨ ਪਸੀਨੇ ਅਤੇ ਪਿਤਾ ਪੁਰਖੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਘਾਣ ਕਰ ਬੈਠਦੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਸ ਸਭ ਕਾਸੇ ਦੇ ਉਲਟ ਕੁਝ ਨੌਜਵਾਨ ਬਿਨਾਂ ਪੈਸਾ ਖਰਚੇ ਆਪਣੀ ਹਿੰਮਤ, ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਦਾ ਸਦਕਾ ਫਿਲਮੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਲੱਗ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਹੈ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ, ਜੋ ਕਿ ਐਕਸ਼ਨ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗਾ ਨਾਮ ਕਮਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤਹਿਸੀਲ ਪੱਟੀ ਜਿਲ੍ਹਾ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਦੇ ਪਿੰਡ ਮਸਤਗੜ੍ਹ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਇਹ ਹੱਟਾ ਕੱਟਾ ਨੌਜਵਾਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਿਹਨਤੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਸਦਕਾ ਉਸਨੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਗਾਇਕਾਂ ਦੇ ਸੰਗੀਤਕ ਐਲਬਮਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਫੀਚਰ ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਟੈਲੀਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਤੌਰ ਐਕਸ਼ਨ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸ਼ਿੰਦਾ ਦੀ ਐਲਬਮ ਬਾਰਾਂ ਬੋਰ ਦੀ, ਪੰਜਾਬੀ ਫੀਚਰ ਫਿਲਮ ਆਮ ਆਦਮੀ, ਗਰਲ ਗੈਂਗ 47 ਦੇ ਸੁਰਮਾ, ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਕੁੱਖ ਦਾ ਮੋਤੀ ਅਤੇ ਗੁਰੀ ਸੰਧੂ ਦੇ ਲੁੰਗਲਾਣਾ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਐਕਸ਼ਨ ਦੇ ਜੌਹਰ ਵਿਖਾਏ ਹਨ।

ਇਹਨੀਂ ਦਿਨੀ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ ਆਪਣੀ ਕਲਾ ਦੇ ਸਿਰ `ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਕਈ ਪੰਜਾਬੀ ਦੀਆਂ ਫੀਚਰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਐਕਸ਼ਨ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਰਵਿੰਦਰ ਗਰੇਵਾਲ, ਗੁੱਗੂ ਗਿੱਲ, ਬੀ. ਐਨ. ਸ਼ਰਮਾ ਆਦਿ ਜਿਹੇ ਵੱਡੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਦੀ ਫਿਲਮ ਮੁੰਡਾ ਸਰਦਾਰਾਂ ਦਾ ਵੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।
ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ ਦਿਨ ਰਾਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਸਦੀ ਇਹ ਮਿਹਨਤ ਜਲਦੀ ਹੀ ਰੰਗ ਲਿਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਉਹ ਫਿਲਮੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਚਮਕਾਵੇਗਾ।

Magaziness Author

Magaziness Author Subtitle

Magaziness

An elegant and minimalistic theme, which is predominantly designed for a web news portal and magazine with an immense research on contemporary online newspapers. With the help of available customizer options and widgets, you can implement layouts as a trending news journals, modern fashion magazine, travel blogging & magazine, clean and minimal news sites, blogging site and even more. The theme is SEO friendly with optimized codes and awesome supports.

M7 Social

M7 Social Subtitle

Web Hosting Linux Reseller Hosting